DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN
DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1can mua cho chihuahua o soc trang Empty can mua cho chihuahua o soc trang Fri Aug 03, 2012 7:49 pm

nhok_lun_tit916

nhok_lun_tit916
thành viên mới
thành viên mới
minh can mua 2 con chihuahua o soc trang 1duc mau vang,1 cai mau` trang' aj o soc trang ban' pmmmmm minh` tks nhiu` cho' con cung~ dc

2can mua cho chihuahua o soc trang Empty Re: can mua cho chihuahua o soc trang Fri Aug 03, 2012 9:46 pm

corocoro

corocoro
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
cần mua mà ko có địa chỉ hay sdt liên lạc sao ng` ta bik đường liên lạc zị bạn ? mình có vài em chihuahua con dc 37 ngày tuổi là dòng chihua cao cấp thuần chủng nên giá hơi cao, nếu bạn thích thì lên long xuyên lựa nha Very Happy

3can mua cho chihuahua o soc trang Empty Re: can mua cho chihuahua o soc trang Sun Aug 12, 2012 7:29 pm

nhok_lun_tit916

nhok_lun_tit916
thành viên mới
thành viên mới
nếu dc thì mình mua 2 pé khoảng 2 triệu thì ok có gì liên lạc mình 01664776906

4can mua cho chihuahua o soc trang Empty Re: can mua cho chihuahua o soc trang Mon Aug 13, 2012 4:59 pm

corocoro

corocoro
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
sold out

5 bé xinh con của lục đã về nhà mới hết rùi

thanks các bạn đã quan tâm up dùm mình hihi

mode close pic dùm nha

Được sửa bởi corocoro ngày Tue Aug 14, 2012 2:33 pm; sửa lần 1.

5can mua cho chihuahua o soc trang Empty Re: can mua cho chihuahua o soc trang Mon Aug 13, 2012 7:59 pm

nhok_lun_tit916

nhok_lun_tit916
thành viên mới
thành viên mới
zh thuj tks bạn nhìu Very Happy Very Happy Very Happy

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]