DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN
DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

ZzkevinboomzZ

ZzkevinboomzZ
Moderator
Moderator
First topic message reminder :

đây chỉ là ý kiến của mình thui ....chúng ta đều yêu thú cưng...nhất là hamster vậy sao chúng ta chưa có áo về 1 dd hay 1 CLB nào đó nhỉ... Very Happy nhữn chiếc áo vừa làm bằng chứng chúng ta iu các pé...vừa là trang phục trong những bủi off...ngừi ngoài nhìn zô trông chúng ta cũng lịch sự chút nhỉ....trên hamstervn.net đã có áo nhưng họ xa chúng ta và giá cả thì hơi cao so với dân mìn tây chúng mình....mong C.THơ và các bạn đóng góp ý kiến....chị thơ thiết kế y...ai thấy đc đống góp ý kiến nhoa ^.^

BJO BẠN NÀO DỰ ĐỊNH SẼ ĐẶT THÌ BÁO DANH THỬ NHA, COI SỐ LƯỢNG BAO NHIÊU HỎI GIÁ NG TA THỬ RỒI THU TIỀN SAU.
AI BÁO DANH SAU GHI SỐ THỨ TỰ TIẾP THEO NHA. ddk theo mẫu sau:

1. TÊN - NGỌC THƠ
DT: 0945127727
DC: ĐỐI DIỆN HẺM 49 TRẦN HOÀNG NA
Sl: 01 áo

Được sửa bởi ZzkevinboomzZ ngày Sun Dec 05, 2010 6:05 pm; sửa lần 1.

ADMIN

ADMIN
Admin
Admin
tình hình là số lượng đặt lẻ tẻ quá nên lâu nay chưa làm được, mình sẽ mở lại 1 topic khác để các bạn đăng ký lại sau nha

http://petmientay.ohmyforum.net

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3