DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN
DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1bức xúc quá?=> pipixindoi Empty bức xúc quá?=> pipixindoi Tue Jul 27, 2010 8:55 pm

ZzkevinboomzZ

ZzkevinboomzZ
Moderator
Moderator
em nói chuyện này ko phải có ý nói xấu nguwofi khác nha
tại bức xúc quá nên nói?
hamstervn.net/diendan là 1 dd đàn lớn nhưng có 1 phó thống lĩnh chẳng ra > tại sao nói thế? tại vì á mình gởi thư hỏi tại sao chưa kích hoạt shouxtbox để mình chát ? nói ko trả lời ? ngược lại you tieudaigiast hỏi cái dụ pé Uyên nick kích hoạt j đó thì nó trả lời >.< má .anh /s thấy có tức hok ?
chia sẽ zới mình y ?

2bức xúc quá?=> pipixindoi Empty Re: bức xúc quá?=> pipixindoi Wed Jul 28, 2010 2:47 pm

tieudaigiast

tieudaigiast
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
sặc,,chắc đang lu bu nên ko trả lời bạn kịp đó,,chứ anh em bên đó rất siêng năng và nhiệt tình,,( từng offline rồi), mình pm mà trả lời liền là do mình mà mod nằm trong ban quản trị,, nên anh em khi họp hay pm gì là trả lời liền,

3bức xúc quá?=> pipixindoi Empty Re: bức xúc quá?=> pipixindoi Wed Jul 28, 2010 2:51 pm

ZzkevinboomzZ

ZzkevinboomzZ
Moderator
Moderator
tieudaigiast đã viết:sặc,,chắc đang lu bu nên ko trả lời bạn kịp đó,,chứ anh em bên đó rất siêng năng và nhiệt tình,,( từng offline rồi), mình pm mà trả lời liền là do mình mà mod nằm trong ban quản trị,, nên anh em khi họp hay pm gì là trả lời liền,
thui thui khỏi nói nữa con dog ghẽ đó lock nick tui lun rồi ? PIpixindoi là 1 niềm xĩ nhục cho dd hamstervn.net

4bức xúc quá?=> pipixindoi Empty Re: bức xúc quá?=> pipixindoi Wed Jul 28, 2010 10:49 pm

tieudaigiast

tieudaigiast
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
tại ông chữi ta và thách ta xóa nick ông chi,,ông nóng tính wa...cái gì cũng từ từ nói, chứ ông la chửi wa trời..mà tôi nhớ ko lằm là ông vi phạm nội vi rồi bị đình chỉ tạm thời,,nhưng ko lại chửi ta,,rút kinh nghiệm,

5bức xúc quá?=> pipixindoi Empty Re: bức xúc quá?=> pipixindoi Thu Jul 29, 2010 8:36 am

nhóc uyên

nhóc uyên
Moderator
Moderator
ohm a TĐG nói đúng ák!~có gì ráng rút kinh nghiệm ik!!~đừng nóng há!!~ bức xúc quá?=> pipixindoi Icon_biggrin

6bức xúc quá?=> pipixindoi Empty Re: bức xúc quá?=> pipixindoi Thu Jul 29, 2010 9:24 am

tieudaigiast

tieudaigiast
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
anh em cùng yêu thích động vật ui quí,,tất cả vì lợi ích chung thôi,,đừng giận nửa nghe ông,,bỏ wa đi

7bức xúc quá?=> pipixindoi Empty Re: bức xúc quá?=> pipixindoi Thu Jul 29, 2010 4:03 pm

ZzkevinboomzZ

ZzkevinboomzZ
Moderator
Moderator
tớ sẽ rụt kinh ngiệm mờ hé hé ? nhổ cộng cỏ bõ wa hết Sad ngày mai sẽ tươi sáng

8bức xúc quá?=> pipixindoi Empty Re: bức xúc quá?=> pipixindoi Thu Jul 29, 2010 9:56 pm

tieudaigiast

tieudaigiast
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
uhm diễn đàn bên kia kệ họ đi ta vì petmiềntây nè,,hãy làm các smod va mod thật tốt đễ anh em diễn đàn ta kiêu hãnh vì các bạn nghe

9bức xúc quá?=> pipixindoi Empty Re: bức xúc quá?=> pipixindoi Sun Aug 01, 2010 8:55 pm

ZzkevinboomzZ

ZzkevinboomzZ
Moderator
Moderator
há há em mon tốt nì ,bên club VL tòn tụ làm wen ,chào hỏi lun (shock)

10bức xúc quá?=> pipixindoi Empty Re: bức xúc quá?=> pipixindoi Thu Aug 05, 2010 6:37 pm

tieudaigiast

tieudaigiast
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
hi..cố gắng ông có tiền năng quay phá diễn đàn lắm đó hii

11bức xúc quá?=> pipixindoi Empty Re: bức xúc quá?=> pipixindoi Thu Aug 05, 2010 8:44 pm

ZzkevinboomzZ

ZzkevinboomzZ
Moderator
Moderator
hahaha tũi trẽ háo thắng hôi chứ em hiền lắm => trắc lớn em làm diễn diên hóa

12bức xúc quá?=> pipixindoi Empty Re: bức xúc quá?=> pipixindoi Wed Aug 11, 2010 12:09 pm

tanduy94

tanduy94
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
ax ko ai ranh~ nghe cai nhau dau ke tui no

13bức xúc quá?=> pipixindoi Empty Re: bức xúc quá?=> pipixindoi Wed Aug 11, 2010 2:20 pm

ZzkevinboomzZ

ZzkevinboomzZ
Moderator
Moderator
tin zui con nhõ đó bị qy phạm nội qy rồi hố hố

14bức xúc quá?=> pipixindoi Empty Re: bức xúc quá?=> pipixindoi Tue Jan 25, 2011 7:40 pm

thien_khiem9999

thien_khiem9999
Moderator
Moderator
tui chi lam thanh vien petmientay
minh o day co nhung nguoi hieu va yeu qui pet
tui chia buon voi kevinboom
chuc moi nguoi vui ve

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]