DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN
DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

uchiha obito---sóc_trăng

uchiha obito---sóc_trăng
Moderator
Moderator
poin1478 No mình thấy người này trên diễn đàn cũng lâu ,tưởng có uy tín ai ngờ lừa bạn corocoro cả tiền và niềm tin... nay mình lập topic này để các bạn đề phòng người này Very Happy , đợi admin lên sẽ xử lí Crying or Very sad mình mod ngoại vi mà

corocoro

corocoro
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
mình hy vọng chủ topic bán rái cá tên poin1478 sẽ ra đây nói rõ cho mọi người biết, nếu poin1478 đã gửi hàng bé rái cá thì đề nghị chụp lại hình phiếu gửi hàng của nhà xe tô châu, chứ đừng lên đây nói suông '' đã gửi rồi, ko có hàng thì mình ko biết tại sao ? ''

hiện tại mình ko liên lạc dc chủ topic ( chắc chặn sdt của mình ) mod hay admin giúp mình điều tra vụ việc này dc ko ? vì mình ở lx, ko biết ở ct ra sao

tiền thì mình biết ko lấy lại dc, nhưng nếu ko tố cáo hắn thì hắn ta sẽ lừa tiếp 1 sô ng` khác
mình sẽ in tờ giấy gửi tiền cho chủ topic ngày 7/12 rồi chụp gửi lên cho các bạn xem luôn

uchiha obito---sóc_trăng

uchiha obito---sóc_trăng
Moderator
Moderator
corocoro đã viết:mình hy vọng chủ topic bán rái cá tên poin1478 sẽ ra đây nói rõ cho mọi người biết, nếu poin1478 đã gửi hàng bé rái cá thì đề nghị chụp lại hình phiếu gửi hàng của nhà xe tô châu, chứ đừng lên đây nói suông '' đã gửi rồi, ko có hàng thì mình ko biết tại sao ? ''

hiện tại mình ko liên lạc dc chủ topic ( chắc chặn sdt của mình ) mod hay admin giúp mình điều tra vụ việc này dc ko ? vì mình ở lx, ko biết ở ct ra sao

tiền thì mình biết ko lấy lại dc, nhưng nếu ko tố cáo hắn thì hắn ta sẽ lừa tiếp 1 sô ng` khác
mình sẽ in tờ giấy gửi tiền cho chủ topic ngày 7/12 rồi chụp gửi lên cho các bạn xem luôn
admin ở cần thơ à, mình ở sóc trăng thui, mà ko biết địa chỉ nó làm sao kiếm nó dc chỉ có số dt hi vọng mong manh nó lừa tiền bạn chắc nó bỏ số thì sao Mad

lovelypetshop

lovelypetshop
thành viên cấp 2
thành viên cấp 2
khủng khiếp thiệt
sao lại lừa đảo thế nhỉ

http://lovelypetshop.weebly.com/

corocoro

corocoro
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
uchiha obito---sóc_trăng đã viết:
corocoro đã viết:mình hy vọng chủ topic bán rái cá tên poin1478 sẽ ra đây nói rõ cho mọi người biết, nếu poin1478 đã gửi hàng bé rái cá thì đề nghị chụp lại hình phiếu gửi hàng của nhà xe tô châu, chứ đừng lên đây nói suông '' đã gửi rồi, ko có hàng thì mình ko biết tại sao ? ''

admin ở cần thơ à, mình ở sóc trăng thui, mà ko biết địa chỉ nó làm sao kiếm nó dc chỉ có số dt hi vọng mong manh nó lừa tiền bạn chắc nó bỏ số thì sao Mad

cám ơn bạn đã quan tâm và lập topic đáng tiếc là thằng lừa đảo bị chai lì rồi, admin có cho mình sdt mới của nó, mình alo và sms nó vẫn im re, mình còn nói sẽ báo công an bắt nó nhưng nó vẫn ko sợ luôn

thôi thì lập topic này ai xem xong thì cảnh giác nó tốt hơn

hoangtushoponline

hoangtushoponline
thành viên mới
thành viên mới
corocoro đã viết:
uchiha obito---sóc_trăng đã viết:

cám ơn bạn đã quan tâm và lập topic đáng tiếc là thằng lừa đảo bị chai lì rồi, admin có cho mình sdt mới của nó, mình alo và sms nó vẫn im re, mình còn nói sẽ báo công an bắt nó nhưng nó vẫn ko sợ luôn

thôi thì lập topic này ai xem xong thì cảnh giác nó tốt hơn

Hình như nhà thằng này ở đường Hoa Viên gần quán cafe gì mình quên oy, lần đó mình bị nó gạt mình vụ con sóc oy.................hixhixhxihixixhihxihxihxihxihxihix

http://hoangtushoponline.com/

corocoro

corocoro
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
hjx, bạn cũng bị lừa nữa hả ? bạn ở ct phải ko ? hjx hjx bạn ở đó lẽ ra phải đến tận nhà nó mới bik thế nào chứ mình ở xa wa' sao đến đó tìm nó dc, mai mốt tụ hợp những ai bị lừa đến nhà tóm cổ nó cho công an là vừa rồi, lừa gạt tiền trắng trợn, nghe admin nói nó chỉ mới 15t lớp 10 ah

uchiha obito---sóc_trăng

uchiha obito---sóc_trăng
Moderator
Moderator
Very Happy tiền lừa đảo xài ko dc lâu đâu tongue

hoangtushoponline

hoangtushoponline
thành viên mới
thành viên mới
corocoro đã viết:hjx, bạn cũng bị lừa nữa hả ? bạn ở ct phải ko ? hjx hjx bạn ở đó lẽ ra phải đến tận nhà nó mới bik thế nào chứ mình ở xa wa' sao đến đó tìm nó dc, mai mốt tụ hợp những ai bị lừa đến nhà tóm cổ nó cho công an là vừa rồi, lừa gạt tiền trắng trợn, nghe admin nói nó chỉ mới 15t lớp 10 ah

Mình quê ở An Giang, xuống CT học nên mình cũng ko rành đường trong hẽm lắm.........lần đó mình đi lấy con bé sóc nó kêu mình đứng ngoài đầu hẽm nó đem ra......nên ko rành đường vô nhà nó, nó bán xong là mình đem về rùi điện nó ko được lun.......hixhixhixhixhixhixhixhihxix......con sóc ko nhiêu tiền nhưng nó làm kỳ quá.....tại mình thích sóc nên tha cho nó........!!!!!!!!!!!

uchiha obito---sóc_trăng

uchiha obito---sóc_trăng
Moderator
Moderator
Very Happy vậy là bạn nhận dc sóc mà ko bị lừa à

tusimi

tusimi
thành viên mới
thành viên mới
2tuần trước tui mới mua 1 con rái cá của thằng poin1478
thằng này nó già lắm rùi 15tuổi đâu mà 15tuổi nó cở 30t rùi
tui liên lạc mua thêm 1 con nữa mà liên lạc wài không được tui lại nhà nó nó ở đường 3tháng2 gần đại học cần thơ thì nghe nó bị kiểm lâm bắt lúc giao con rái cá cho ai đó giờ nó chắc ở tù rùi .
nó bán tui con rái cá pé đực 2tr4 nhìn dễ cưng ghê giờ muốn mua thêm 1 con cái nữa nó bị bắt giờ kiếm ai bán nữa chài

corocoro

corocoro
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
kensex đã viết:
corocoro đã viết:hjx, bạn cũng bị lừa nữa hả ? bạn ở ct phải ko ? hjx hjx bạn ở đó lẽ ra phải đến tận nhà nó mới bik thế nào chứ mình ở xa wa' sao đến đó tìm nó dc, mai mốt tụ hợp những ai bị lừa đến nhà tóm cổ nó cho công an là vừa rồi, lừa gạt tiền trắng trợn, nghe admin nói nó chỉ mới 15t lớp 10 ah

Mình quê ở An Giang, xuống CT học nên mình cũng ko rành đường trong hẽm lắm.........lần đó mình đi lấy con bé sóc nó kêu mình đứng ngoài đầu hẽm nó đem ra......nên ko rành đường vô nhà nó, nó bán xong là mình đem về rùi điện nó ko được lun.......hixhixhixhixhixhixhixhihxix......con sóc ko nhiêu tiền nhưng nó làm kỳ quá.....tại mình thích sóc nên tha cho nó........!!!!!!!!!!!

nhưng mà bạn đã nhận dc sóc rồi, tính ra ko bị mất tiền
tại nhỏ em mình dại quá, nó giấu mình, nó thích rái cá lắm, nên mới liên lạc rùi chuyển tiền cho nó, mình cũng ko biết chuyện này, đến khi nó bị lừa nó mới dám nói sự thật cho mình bik, hic hic, toi mất 2tr tiếc thật

corocoro

corocoro
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
tusimi đã viết:2tuần trước tui mới mua 1 con rái cá của thằng poin1478
tui liên lạc mua thêm 1 con nữa mà liên lạc wài không được tui lại nhà nó nó ở đường 3tháng2 gần đại học cần thơ thì nghe nó bị kiểm lâm bắt lúc giao con rái cá cho ai đó giờ nó chắc ở tù rùi .
nó bán tui con rái cá pé đực 2tr4 nhìn dễ cưng ghê giờ muốn mua thêm 1 con cái nữa nó bị bắt giờ kiếm ai bán nữa chài

mình chỉ nghe admin của petmientay nói nó cỡ lớp 10 hay lớp 11 chứ mình chưa thấy mặt mũi nó bao giờ cả, cách đây 2 tuần em gái mình đặt nó 1 bé rái cá chưa mở mắt nó ra giá 2tr, chắc có lẽ nó đã bán cho bạn con đó, sau đó ko có con rái cá khác giao cho mình nên nó đã lừa tiền luôn, tức là lấy tiền xong trốn luôn, bi giờ ko liên lạc dc sdt của nó

mình wen 1 anh bán rái cá ở tphcm, giá 2tr đã mở mắt và luôn có hàng, tại mình thấy thằng poin ở cần thơ gần tỉnh mình, ship wa xe an tâm hơn ship từ tphcm về xa quá sợ con rái cá có chuyện gì, biết vậy nói nhỏ em mua của anh kia trên sg rồi, anh đó thì uy tín trên 5s

nói thật, rái cá là động vật quý hiếm đang nằm trong danh sách đỏ '' hàng cấm bán '' vì nó đang bị đe dọa bởi con người, tuy bị gạt xong nó vẫn mún mua của 1 anh trên sg, mình khuyên e gái mình ko mua nữa, bởi vì nó là động vật hoang dã, do con người đi săn bắt riết làm nó sắp tuyệt chủng luôn, mình ko muốn như vậy, lỡ 1 ngày nào đó đang nuôi trong nhà, công an phát hiện là bắt ở tù luôn vì tội nuôi hàng cấm trái phép

tusimi

tusimi
thành viên mới
thành viên mới
corocoro đã viết:
tusimi đã viết:2tuần trước tui mới mua 1 con rái cá của thằng poin1478

mình chỉ nghe admin của petmientay nói nó cỡ lớp 10 hay lớp 11 chứ mình chưa thấy mặt mũi nó bao giờ cả, cách đây 2 tuần em gái mình đặt nó 1 bé rái cá chưa mở mắt nó ra giá 2tr, chắc có lẽ nó đã bán cho bạn con đó, sau đó ko có con rái cá khác giao cho mình nên nó đã lừa tiền luôn, tức là lấy tiền xong trốn luôn, bi giờ ko liên lạc dc sdt của nó

mình wen 1 anh bán rái cá ở tphcm, giá 2tr đã mở mắt và luôn có hàng, tại mình thấy thằng poin ở cần thơ gần tỉnh mình, ship wa xe an tâm hơn ship từ tphcm về xa quá sợ con rái cá có chuyện gì, biết vậy nói nhỏ em mua của anh kia trên sg rồi, anh đó thì uy tín trên 5s

nói thật, rái cá là động vật quý hiếm đang nằm trong danh sách đỏ '' hàng cấm bán '' vì nó đang bị đe dọa bởi con người, tuy bị gạt xong nó vẫn mún mua của 1 anh trên sg, mình khuyên e gái mình ko mua nữa, bởi vì nó là động vật hoang dã, do con người đi săn bắt riết làm nó sắp tuyệt chủng luôn, mình ko muốn như vậy, lỡ 1 ngày nào đó đang nuôi trong nhà, công an phát hiện là bắt ở tù luôn vì tội nuôi hàng cấm trái phép
Nó có 4 con 3đực 1cái mình thấy con đực nó nhanh nhẹn hơn nên lấy tính nó còn thì lấy con cái .
ủa bạn ở đâu mà ko lấy mà bị lừa là sao

corocoro

corocoro
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
mình ở long xuyên, tại mình ko xuống dc ct nên mới mua wa mạng gửi wa xe, mà bị lần này cũng ko dám mua trên mạng khi ko rõ nguồn gốc như thằng poin, hy vọng nó bị ở tù vì tội lừa đảo

tusimi

tusimi
thành viên mới
thành viên mới
corocoro đã viết:mình ở long xuyên, tại mình ko xuống dc ct nên mới mua wa mạng gửi wa xe, mà bị lần này cũng ko dám mua trên mạng khi ko rõ nguồn gốc như thằng poin, hy vọng nó bị ở tù vì tội lừa đảo
Bạn kô cẩn thận gì cả .nó ko bị ở tù tội lừa đảo mà nó đã ở tù vì buôn bán động vật quý hiếm bạn ơi .

hoangtushoponline

hoangtushoponline
thành viên mới
thành viên mới
uchiha obito---sóc_trăng đã viết: Very Happy vậy là bạn nhận dc sóc mà ko bị lừa à
uh, mình nhận được sóc nhưng không như đã rao bán và cam kết với mình. Mà chuyện cũng đã qua lâu rùi, cũng nhờ bạn đó mình có nhiều kinh nghiệm hơn....hịhihihihihhihihihihi

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]