DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN
DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Kaitazhi

Kaitazhi
thành viên mới
thành viên mới
Bạn nghĩ sao nếu trên tay của bạn đang có 1 chú rồng và xung quanh là những ánh mắt ngưỡng mộ?

Ngày nay, việc có 1 chú thú cưng (pet) như chó, hamster, bọ hay mèo đã trở nên bình thường, phong trào nuôi các loài bò sát – nhất là loài Rồng Đất (Kỳ tôm) đang phát triển và được xem như là một trào lưu để khẳng định sự ĐẲNG CẤP và DŨNG CẢM của những bạn trẻ CÁ TÍNH.

Khác với các loại thú cưng khác, Rồng Đất rất dễ nuôi và chăm sóc vì các chú là loài động vật hoang dã, có tính đề kháng cao, lại ko có bệnh tật và bản tính rất hiền. (Tuy hình dáng khá “ngầu” như chỉ ăn côn trùng mà thôi ^^!)

Rồng Đất chỉ ăn dế, côn trùng và chỗ ở chỉ cần 1 ít cát, nước cho các chú tắm, 1 cành cây để leo trèo và tắm nắng…thế là xong! Ko tốn công chăm sóc nhiều đâu. ^^!

Còn chần chờ gì nữa, hãy alo ngay cho mình để có được 1 chú rồng thật là ngầu nào!
Mình chuyên cung cấp Rồng Đất, với kích thước từ 50 – 70cm (Tính cả đuôi nhé).
Giá chỉ từ 250k – 350k thôi.

ĐÃ ĐẾN LÚC KHẲNG ĐỊNH CÁ TÍNH CỦA MÌNH RỒI ĐẤY! ALO NGAY CHO MÌNH NHÉ.

Arrow Arrow Xuân: 0919 199 755
Nuôi rồng – khẳng định cá tính và đẳng cấp của bạn. 1353162724556220_320_320

uchiha obito---sóc_trăng

uchiha obito---sóc_trăng
Moderator
Moderator
nó có cắn ko ta chứ mình thấy bò sát ghê quá Smile

Kaitazhi

Kaitazhi
thành viên mới
thành viên mới
Rồng đất vốn hiền và dễ nuôi.! Đã có rất nhiều bạn đã nuôi loại này rồi bạn ah`. Bạn có thể sarch trên các diễn đàn để tìm hiểu thêm thông tin. Còn về mình nhận xét (Vì cũng đang nuôi ở nhà nè! ^^!) Thì khi mới đem về, chúng thường sợ nên hay bấu vào tay, nhưng khi nuôi 1 thời gian đã quen "hơi chủ". thì bạn có thể cho chúng nằm trên tay (Như trong hình đó) mà đi lại thoải mái!! kakka

uchiha obito---sóc_trăng

uchiha obito---sóc_trăng
Moderator
Moderator
Very Happy cám ơn bạn chia sẻ hì, loài này chưa nuôi nên ko biết

5Nuôi rồng – khẳng định cá tính và đẳng cấp của bạn. Empty nghia dang Fri Dec 07, 2012 3:02 pm

lacgowin123

thành viên mới
thành viên mới
cho mình tìm hiểu loài này tý nhe:
nó ăn j dzy bạn nuôi ko cần lồng dc ko thank ban!!

uchiha obito---sóc_trăng

uchiha obito---sóc_trăng
Moderator
Moderator
lacgowin123 đã viết:cho mình tìm hiểu loài này tý nhe:
nó ăn j dzy bạn nuôi ko cần lồng dc ko thank ban!!
nuôi phải có lồng chứ ko thì dùng hồ kiếng ko thì nó đi thì sao, chắc con này ăn sâu bọ Very Happy

lacgowin123

thành viên mới
thành viên mới
lại chém nữa ùj

an_giang

an_giang
thành viên mới
thành viên mới
ông bạn nài ở âu vậy

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]