DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN
DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Chào Mọi Người Empty Chào Mọi Người Thu Aug 30, 2012 7:25 am

Mrs_Mini

Mrs_Mini
thành viên mới
thành viên mới
Mình dự định sẽ mỡ shop bán các bé hamster và vật dụng tại sóc trăng.nhưng phân vân về việc nhu cầu của các bạn ở sóc trăng ( Sợ kinh doanh ko ai mua mình phải tự ôm hết hjxhjx )CHo nên nếu bạn nào ủng hộ mình mỡ shop thì cho vài lời ý kiến nhé.Sau đó shop sẽ khai trương để phục vụ các bạn Very Happy Tks Nhìu nà

2Chào Mọi Người Empty Re: Chào Mọi Người Thu Aug 30, 2012 10:29 am

uchiha obito---sóc_trăng

uchiha obito---sóc_trăng
Moderator
Moderator
Very Happy bạn mua trước vài cặp đi, với vài cái whell ,nhà gỗ thì có thể dc đó, tùy cách bán và quảng cáo shop của bạn để nhiều người biết thì mới bán dc nhiều

3Chào Mọi Người Empty Re: Chào Mọi Người Fri Aug 31, 2012 9:07 pm

ngọc thơ

ngọc thơ
Moderator
Moderator
bạn yên tâm đi, dân sóc trăng nuôi hams nhiều lắm, nếu có điều kiện thì bạn cứ mở nhưng phải có tình yêu hams nữa, bạn coi như nuôi hams chứ đừng nghĩ lời bao nhiêu mới mở

4Chào Mọi Người Empty Re: Chào Mọi Người Sat Sep 01, 2012 10:25 am

hoangtushop

hoangtushop
thành viên cấp 1
thành viên cấp 1
ngọc thơ đã viết:bạn yên tâm đi, dân sóc trăng nuôi hams nhiều lắm, nếu có điều kiện thì bạn cứ mở nhưng phải có tình yêu hams nữa, bạn coi như nuôi hams chứ đừng nghĩ lời bao nhiêu mới mở
Ủng hộ ý kiến của chị Thơ.
Đúng rùi đó bạn, bạn phải yêu thích mấy bé thì bạn mới kinh doanh tồn tại với mấy bé được. Cũng như mình chỉ nuôi chơi rùi bé đẻ nhiều nên mình bán mà ko có mở shop lớn hay gì hết, chỉ bán tại nhà nhưng cũng được lắm và lấy tiền lời đó mình mua thêm thức ăn nhiều dinh dưỡng hơn cho mấy bé, cũng như chuồng nuôi, đồ chơi phụ kiện cho mấy bé nhà mình. Và mình muốn chia sẻ hamster cho mấy bạn yêu thích hamster thật sự với giá cực rẻ, chủ yếu cho mọi người cùng có bé rẻ, khỏe để chơi. Vì thế, các bạn học sinh, sinh viên thường ghé ủng hộ mình lắm...đây chỉ là ý kiến và hành động của riêng mình, chỉ mún chia sẻ với bạn để cộng đồng yêu hamster, yêu thú cưng ngày càng lớn mạnh hơn...chúc bạn có được suy nghỉ tốt nhé! I love you

http://hoangtushoponline.com/

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]