DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN
DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Pet Club Việt (tại Miền Tây) Empty Pet Club Việt (tại Miền Tây) Sun Oct 30, 2011 10:04 am

phuanhshop

phuanhshop
thành viên cấp 1
thành viên cấp 1
Mọi người vui lòng báo danh theo mẫu sau:
Họ & Tên:
Nick YH (để tiện việc liên lạc):
Số phone (nếu có):
Loại Pets đang nuôi:
Thời gian nuôi(guinea pig, nhím, hamster, thỏ):
Mong muốn gì ở Pet Club:

Nhiều phần quà hấp dẫn đang chờ người đến rinh. What a Face
Lưu ý: Mọi thông tin các bạn cung cấp tuyệt đối được giữ bí mật.
Và gửi chi tiết tại hộp e-mail: phuanhshop[a]yahoo.com hoặc phuanhshop[a]gmail.com

2Pet Club Việt (tại Miền Tây) Empty Re: Pet Club Việt (tại Miền Tây) Sun Oct 30, 2011 3:14 pm

tu_trinh_st

tu_trinh_st
thành viên cấp 1
thành viên cấp 1
huỳnh thị tú trinh
he0_k0n43
01299242434
hamster bear
nuôi khoảng 1năm
mình muốn được giao lưu và chia sẻ kinh nghiệm Smile

3Pet Club Việt (tại Miền Tây) Empty Re: Pet Club Việt (tại Miền Tây) Sun Oct 30, 2011 5:23 pm

phuanhshop

phuanhshop
thành viên cấp 1
thành viên cấp 1
một slot mời các bạn vào tiếp tục. Cùng rinh quà có giá trị nào

4Pet Club Việt (tại Miền Tây) Empty Re: Pet Club Việt (tại Miền Tây) Mon Nov 07, 2011 10:25 am

corocoro

corocoro
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
em tên mimi
yh em là rongcon22561
dt của em là 0169 44 22 242
Hiện em đang nuj : 3 bé chihuahua, 1 em mèo, 50 bé cá và 90 bé hamster -^.^- Very Happy
Bé hamster nuj dc 5 năm, bé cún dc 4 năm, và em mèo 1 năm Very Happy, cá thì 5 tháng ~^^~
Mún mở petclub vì zuj là chính Very Happy

5Pet Club Việt (tại Miền Tây) Empty Re: Pet Club Việt (tại Miền Tây) Thu Nov 10, 2011 1:43 pm

phuanhshop

phuanhshop
thành viên cấp 1
thành viên cấp 1
chị biết em đang nuôi rất hoành tráng Very Happy

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]