DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN
DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Can Mua hamster o Soc Trang Empty Can Mua hamster o Soc Trang Fri Nov 05, 2010 8:56 am

hamsterkute

hamsterkute
thành viên mới
thành viên mới
Minh can mua hamster o soc trang ban nao co ban cho minh nha.vui long cho bik gia ca va tuoi cua no lun ^^

2Can Mua hamster o Soc Trang Empty Re: Can Mua hamster o Soc Trang Fri Nov 05, 2010 9:43 am

thik_hamster

thik_hamster
Moderator
Moderator
bạn lập tobic rùi sao lập nửa zậy

3Can Mua hamster o Soc Trang Empty Re: Can Mua hamster o Soc Trang Fri Nov 05, 2010 12:45 pm

ngọc thơ

ngọc thơ
Moderator
Moderator
mới zìa 30 bé hamster từ 3 tuần đến 1.5 tháng màu abinho, trà sữa, socola, nếu bạn ở sóc trăng thì vào web mình xem hình mấy bé roài ưng bé nào thì gởi tiền cho mình mình sẽ chuyển bé về cho bạn = đường xe, phí ship khoảng 20k

4Can Mua hamster o Soc Trang Empty Re: Can Mua hamster o Soc Trang Fri Nov 05, 2010 1:06 pm

hamsterkute

hamsterkute
thành viên mới
thành viên mới
sao minh thay may be hams cu ko zay ban up len cho minh xem hinh tiep di

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]