DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN
DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1May be da~ loN' ai can thy click Empty May be da~ loN' ai can thy click Tue Aug 10, 2010 7:56 pm

tanduy94

tanduy94
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
5 be nha minh sinh ngay` 25 thang 7 roi tinh toi thu 6 tuan nay la ngay 13 thang 8 may be dc 16 nga`y Tui? da co the tach me dc May be da~ loN' ai can thy click Icon_biggrin ban nao co nhu cau ruoc cac be thy` pmm minh nha WWsoc( 2 be)= 60k , WW vang` mat do~(3 be lan^) may be con nao cug~ Map^ va hien het gioi tinh thy minh chua xem neu ban nao can mua thy minh se~ xem laj ve vu gioi tinh May be da~ loN' ai can thy click Icon_redface

2May be da~ loN' ai can thy click Empty Re: May be da~ loN' ai can thy click Wed Aug 11, 2010 11:03 am

ZzkevinboomzZ

ZzkevinboomzZ
Moderator
Moderator
bạn nì zô mánh ta ^^ qá trời hams lun ^^ mê qá

3May be da~ loN' ai can thy click Empty Re: May be da~ loN' ai can thy click Wed Aug 11, 2010 11:12 am

tanduy94

tanduy94
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
co qua' troi` dau ban nha` co 2 cap hams th0y ban cho ban hoc gan het roai` giu~ laj 2 cap 1 cap de dc 5 con cap kia la ABINho dang co bau gan de

4May be da~ loN' ai can thy click Empty Re: May be da~ loN' ai can thy click Wed Aug 11, 2010 11:45 am

ngọc thơ

ngọc thơ
Moderator
Moderator
bạn học có mùa đồ dùng cho mấy bé giới thiệu cho chị nha em ^^, rủ rê bạn đi off lun

5May be da~ loN' ai can thy click Empty Re: May be da~ loN' ai can thy click Wed Aug 11, 2010 11:50 am

tanduy94

tanduy94
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
o` o` no co can j` thy` em ru~ cho ma chj co ban thuc an cho 1 cap BEAR xu` ko chj em mua , ban em no mac co~ lam' ko chiu di

6May be da~ loN' ai can thy click Empty Re: May be da~ loN' ai can thy click Wed Aug 11, 2010 12:00 pm

ngọc thơ

ngọc thơ
Moderator
Moderator
sax, mua đồ mà cũng mắc cỡ, thức ăn bear thì cũng như thức ăn của mấy bé kia thôi,

7May be da~ loN' ai can thy click Empty Re: May be da~ loN' ai can thy click Wed Aug 11, 2010 12:04 pm

tanduy94

tanduy94
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
chi co bich thuc an nao an lau lau ko
em mua

8May be da~ loN' ai can thy click Empty Re: May be da~ loN' ai can thy click Sat Aug 14, 2010 8:27 pm

nhóc uyên

nhóc uyên
Moderator
Moderator
ê kòn koá 1 kon sóc thôu ák chừ ngar...
tuần sau mua típ đợt 2 koko

9May be da~ loN' ai can thy click Empty Re: May be da~ loN' ai can thy click Sun Aug 15, 2010 7:42 am

tanduy94

tanduy94
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
uk` co j tuan sau mun mua bua~ nao nt cho tui nghen May be da~ loN' ai can thy click Icon_biggrin

10May be da~ loN' ai can thy click Empty Re: May be da~ loN' ai can thy click Mon Aug 16, 2010 12:07 pm

bibi_girl

bibi_girl
thành viên mới
thành viên mới
á, tớ mún mua, cho số đt đi, gấp nào, k thoy bá tánh mua sạch

11May be da~ loN' ai can thy click Empty Re: May be da~ loN' ai can thy click Mon Aug 16, 2010 12:28 pm

tanduy94

tanduy94
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
ban uyen ruoc het roi ban oi May be da~ loN' ai can thy click Icon_biggrin

12May be da~ loN' ai can thy click Empty Re: May be da~ loN' ai can thy click Sun Sep 19, 2010 11:02 am

hieubomle

hieubomle
Moderator
Moderator
1 cặp đẻ 5 con lận hả

13May be da~ loN' ai can thy click Empty Re: May be da~ loN' ai can thy click Sun Sep 19, 2010 8:49 pm

tanduy94

tanduy94
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
ừ mà bài này lâu rồi mấy bé có chũ hết roài Very Happy

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]