DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN
DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1cuoi nam hoc TT Empty cuoi nam hoc TT Tue Aug 03, 2010 2:06 pm

tanduy94

tanduy94
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
haizzzzzzzzzzzzzzzzzz, cảm xúc của mình lúc này chỉ vẻn vẹn một từ, CHÁN

cuối năm rồi, lại là năm cuối cấp nữa. đếm ngày cuối cùng đc ở bên bạn bè đã ít hơn số 5

chán, lên cấp trên lại làm lại từ đầu, trường mới, bạn mới , thầy cô mới, cách học mới.....cái gì cũng mới khiến mình chóng mặt quá.

mẹ hướng cho mình thi trường BH mà bọn cạ cứng lại ko có dứa nào theo trường ấy, tất cả đều nhảy vào trương PDl thôi. chỉ bởi lí do chúng ko kham nổi trường BH

ngày mai muốn đi chơi với bọn nó, mà cái sổ điện thoại lại bj mất, rõ chán, nhà đứa nào cũng xa, lúc cần thì ko thấy, lúc ko cần thì cứ xúm vô

cuối cấp rồi mới thấy 4 năm cấp hai trôi thật nhanh, mới ngày nào tự đi nộp hồ sơ vào lớp 6 với thằng hàng xóm mà bây giờ sắp phải xa trường rùi, nhớ những ngày tháng qua quá

mình hối hận vì đã ko bik trân trọng nó, những ngày tháng tươi đẹp ấy mình lại hờ hững cho nó đi như vậy, chỉ bik học -ăn -ngủ.bạn bè thì càng ngày chúng càng cách xa mình

mình đã là j` sai chứ sao chúng ko còn thân với mình như trước, chẳng ẽ chỉ vì mình tập trung vào học nên ít quan tâm chúng hơn, ít có time để 8 với chúng, ít đi chơi với

chẳng lẽ lại thế
TT Sad

2cuoi nam hoc TT Empty Re: cuoi nam hoc TT Sat Aug 07, 2010 12:11 pm

ZzkevinboomzZ

ZzkevinboomzZ
Moderator
Moderator
Sad có bạn trên nét cũng zui òi Very Happy

3cuoi nam hoc TT Empty Re: cuoi nam hoc TT Sat Aug 07, 2010 2:56 pm

KyoShiro

KyoShiro
thành viên cấp 1
thành viên cấp 1
Hehe bạn anh vào học trường chuyên, còn anh học trường thường vẫn bạn chơi thân như b.thường có sao đâu cuoi nam hoc TT Icon_biggrin ( girl cũng có nữa ^^) Ủa em 94 mà mới vào lớp 10 cuoi nam hoc TT Icon_eek zậy chắc là em đi học trễ 1 năm hả cuoi nam hoc TT Icon_biggrin mà trường PDl với BH là ở đâu vậy sao nghe tên lạ quá cuoi nam hoc TT Icon_question
P/s: Anh cũng sắp chuẩn bị làm quen với trường mới, bạn mới nữa rùi ~.~

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]