DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN
DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

nambabyle

thành viên mới
thành viên mới
mình thích nuôi gà kiểng với chim rất mong tìm được những bạn ở gần mình để chia sẻ kinh nghiệm nhé các bạn

ADMIN

ADMIN
Admin
Admin
CHÚC MỪNG BẠN THAM GIA DIỄN ĐÀN, HIỆN TẠI MEM Ở BẠC LIÊU RẤT ÍT, MEM NUÔI GÀ, CHIM CŨNG ÍT, HY VỌNG BẠN SẼ GÓP PHẦN LÀM CHO DIỄN ĐÀN ĐA DẠNG HƠN

http://petmientay.ohmyforum.net

nambabyle

thành viên mới
thành viên mới
ADMIN đã viết:CHÚC MỪNG BẠN THAM GIA DIỄN ĐÀN, HIỆN TẠI MEM Ở BẠC LIÊU RẤT ÍT, MEM NUÔI GÀ, CHIM CŨNG ÍT, HY VỌNG BẠN SẼ GÓP PHẦN LÀM CHO DIỄN ĐÀN ĐA DẠNG HƠN
bóc teem! anh em bạc liêu vào đây nhé Icon_redface mình củng muốn giúp các bạn phát triển diển đàn miền tây nói chung và bạc liêu nói riêng để ko thua kém các khu vực khác thôi bóc teem! anh em bạc liêu vào đây nhé Icon_biggrin bóc teem! anh em bạc liêu vào đây nhé Icon_biggrin bóc teem! anh em bạc liêu vào đây nhé Icon_biggrin bóc teem! anh em bạc liêu vào đây nhé Icon_biggrin

ZzkevinboomzZ

ZzkevinboomzZ
Moderator
Moderator
nambabyle đã viết:
ADMIN đã viết:CHÚC MỪNG BẠN THAM GIA DIỄN ĐÀN, HIỆN TẠI MEM Ở BẠC LIÊU RẤT ÍT, MEM NUÔI GÀ, CHIM CŨNG ÍT, HY VỌNG BẠN SẼ GÓP PHẦN LÀM CHO DIỄN ĐÀN ĐA DẠNG HƠN
bóc teem! anh em bạc liêu vào đây nhé Icon_redface mình củng muốn giúp các bạn phát triển diển đàn miền tây nói chung và bạc liêu nói riêng để ko thua kém các khu vực khác thôi bóc teem! anh em bạc liêu vào đây nhé Icon_biggrin bóc teem! anh em bạc liêu vào đây nhé Icon_biggrin bóc teem! anh em bạc liêu vào đây nhé Icon_biggrin bóc teem! anh em bạc liêu vào đây nhé Icon_biggrin
chao ban nhe !!!!^^

westernpetshop

westernpetshop
thành viên mới
thành viên mới
Mình cũng ghé bạc liêu nhiều, thấy dưới cũng ít phát triển vụ này, cố lên ủng hộ 2 tay

tu_trinh_st

tu_trinh_st
thành viên cấp 1
thành viên cấp 1
bac lieu co ai nuoi hamster hk ta ? confused Question Exclamation

thien_khiem9999

thien_khiem9999
Moderator
Moderator
chao mung ban den voi the gioi petmientay

phuanhshop

phuanhshop
thành viên cấp 1
thành viên cấp 1
tu_trinh_st đã viết:bac lieu co ai nuoi hamster hk ta ? confused Question Exclamation
Mọi người vui lòng báo danh theo mẫu sau:
Họ & Tên:
Nick YH (để tiện việc liên lạc):
Số phone (nếu có):
Loại Pets đang nuôi:
Thời gian nuôi:
Mong muốn gì ở Pet Club:

Lưu ý: Mọi thông tin các bạn cung cấp tuyệt đối được giữ bí mật.
Và gửi chi tiết tại hộp e-mail: phuanhshop[a]yahoo.com hoặc phuanhshop[a]gmail.com

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]