DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN
DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1CAn ban 4 pe ww soc gia' Click >> Empty CAn ban 4 pe ww soc gia' Click >> Tue Jul 13, 2010 5:28 pm

tanduy94

tanduy94
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
can` ban' 4 be' ww soc' 1 thang ruoi~ gan 2 thang' tui~ 1 pe'=50k mua het lay gia 40k 1 con ak` va` 1 pe vang mat do~ cung 1 thang ruoi~ gia' =70k CAn ban 4 pe ww soc gia' Click >> Icon_razz san~ ban' 1 cap ww soc con cai' dang mang bau^` = 120k/1 cap ai mua SMS or goi 0946434567 CAn ban 4 pe ww soc gia' Click >> Icon_wink Ban' them^ 1 con chuot mau vag` mat do~ cuc map^ va dep hien ko can' gia =100k ko Fjx con chuot map nay nha tai vi no dep lam CAn ban 4 pe ww soc gia' Click >> Icon_cry con tui thick nhat http://petmientay.ohmyforum.net/forum-f25/topic-t164.htm#346

Được sửa bởi tanduy94 ngày Tue Jul 13, 2010 6:13 pm; sửa lần 1.

2CAn ban 4 pe ww soc gia' Click >> Empty Re: CAn ban 4 pe ww soc gia' Click >> Tue Jul 13, 2010 6:09 pm

tanduy94

tanduy94
thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
chi tho co can mua ww soc thy` em ban cho 5 can roi nha nhieu qua roi gia 40k 1 con CAn ban 4 pe ww soc gia' Click >> Icon_smile hok biet dung' gia ko , voi lai ban lun 1cap Ww soc dang co bau^` 1 cap =120k co mua thy noi em nha CAn ban 4 pe ww soc gia' Click >> Icon_razz

3CAn ban 4 pe ww soc gia' Click >> Empty Re: CAn ban 4 pe ww soc gia' Click >> Sun Aug 01, 2010 5:14 pm

buyandsell

thành viên mới
thành viên mới
sao ko co hinh vay ta, cho xin hinh di

4CAn ban 4 pe ww soc gia' Click >> Empty Re: CAn ban 4 pe ww soc gia' Click >> Sun Aug 01, 2010 5:36 pm

ADMIN

ADMIN
Admin
Admin
TÌNH HÌNH MẤY BÉ NÀY ĐỀU ĐÃ ĐƯỢC GẢ RÙI NHA CÁC BẠN, CLOSE TOPIC

http://petmientay.ohmyforum.net

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]